Home SIMULIZI CHOMBEZO: Dada Chiku – Ubaya wa Usomi

CHOMBEZO: Dada Chiku – Ubaya wa Usomi

0
CHOMBEZO Dada Chiku - Ubaya wa Usomi

CHOMBEZO Dada Chiku – Ubaya wa Usomi

ONYO: Hauruhusiwi Kusoma Story Hizi Kama Upo Chini Ya Miaka 18

Ubaya wa Usomi
Imetungwa na Dada Chiku

Bi Helena ana miaka 33. Siku hizi wenzake wengi wameolewa lakini yeye ameamua kukazania kisomo kwanza ndio afikirie kuolewa. Amebahatika kwenda kusoma shahada ya juu katika Chuo Kikuu fulani Marekani. Amekuwa mwanafunzi mzuri na kushinda A katika kila somo tokea primary. Chuoni nako kazi kubukua na siyo kwenda kwenye starehe kama klabuni kila wikiendi. George naye ni Mbongo. Ana miaka 40 naye kaja kusoma kozi fupi kwenye hicho Chuo cha Helena.

Chuo ni kikubwa na hawakujuana mpaka siku ya party ya kusherekea Uhuru iliyoandaliwa na waBongo wa mji wao. Baada ya Party walianza kupigana simu. Helena kwanza hakutaka urafiki lakini George anakazania awe na urafiki na Helena.

Kwa vile Helena anasoma shahada ya juu kapewa chumba cha peke yake self contained, yaani Studio apartment. Siku ya jumamosi jioni. George anamtembelea.
George anabisha hodi.
“Karibu! Ah Karibu sana George.” Helena anafungua mlango. George anaingia ndani.
” Asante kwa kunikaribisha.”
Helena anachukua koti ya George na kuiweka kabatini. George anakaa kwenye kochi, huko anatazama Helena alivyopamba chumba chake.
“Naona unakumbuka sana Bongo! Mpaka unaweka kanga ukutani kama pambo…”
“Kanga ninazo nyingi…nikupe bia.”
“Asante.”
Helena anafungua Budweiser mbili na kuchukua glesi kabatini. Anaenda kukaa na George kwenye kochi wanaanza kunywa.
“Sasa niambie bibie huna mpenzi..”
“Sina.”
“Utampata tu.”
” Wala simisi kitu maana kitabu bwana…hii PH.D yaani mpaka kichwa kinauma!”
George – Mmmmhhh usisome sana.
Helena anaenda kwenye jiko na kupakua sahani mbili za pilau na kachumbari na kuziweka mezani.
“Karibu tule basi”
“Asante, pilau inanukia…yaani nimeisikia mpaka nje”
Wanakula…na baadaye kuangalia sinema ya ‘Coming to America’ kwenye TV. Ni saa 5 (11:00pm) sasa George anaamua kuaga.
Helena – Asante kwa kunitembelea.
George – Nashukuru kwa ukarimu wako.
George anaondoka. Helena anaosha vyombo halafu anaenda kuoga kusudi alale. Helena anavyotoka kwenye shower anasikia mtu anabisha hodi tena.
“Heh, vipi tena!”
Helena anafunga kanga haraka haraka na kwenda kufungua mlango, ni George amerudi.
George – Oh, samahani nimeshau wallet yangu kwenye kochi.
Helena anatazama haioni. Anamfungulia George mlango, Nenda basi kaitafute. Helena anarudi bafuni. Kwa vile yuko uchi na bado ana maji mwili kanga inamshika. Chuchu ziko atensheni na matako yanatingishika. Helena anarudi bafuni na kumaliza kujifuta maji.
George anakaa kwenye kochi. Helena anatoka bafuni.
” Aiseei, unapendeza sana na kanga.”
“Yah, nilikuwa najiandaa kulala.”
George, No sweti naondoka sasa hivi.
Helena anaenda kwenye kitanda chake na kuchukua kitabu. “Umeiona wallet yako!”
George –Ndiyo hii hapa. Helena, achana na kitabu wewe tuongee zaidi basi bibie.
Helena anamtazama George huko hasira zinampanda.
George – Niambie ulipata penzi mara la mwisho lini.
Helena – Siku nyingi na wala sijali.
George – Kwa nini hujali?
Helena – Sipendi ngono!
George – Hupendi!
Helena – Sipendi!
George – Kisa!
Helena – Basi tuu, sipendi, uchafu tu, dume anakuacha na mzigo wa shahawa inaudhi kweli kweli!
George – Sasa kumwaga ni sehemu kubwa ya kufanya ngono. Huoni raha.
Helena – Raha gani. Mijamaa inamwaga inalala ndio nini tena!
George – Kumbe wewe bado bikira.
Helena – Hapana, mimi siyo bikira! Nimekuwa na boyfriends kama wanne hivi na tumesexi.
George – Hamkusexi. Sema kuwa walikutumia kama choo!
Helena – Heh!
George – Ndiyo, walivyomaliza na kumwaga shahawa ndani ya kuma yako bila wewe kufika kileleni, walikutumia kama choo!

Isikupite Hii: ‘shetani’ Mtanashati Na Amri Kuu 10 | Ep 1

George anaenda kukaa na Helena kwenye kitanda chake. Anatamzama machoni halafu anambusu kwenye lips, Helena kawa kama kaganda hajui afanye nini wala aseme nini.
George anapapasa matiti ya Helena taratibu, huko anamvua ile kanga. Helena kabaki uchi. Anampasa mpaka kwenye kiuno, anashika ukanda wa shanga yake ya kiuoni. Boo ya George inasimama na kuwa ngumu.

Anaanza kuhema… “Helena! Helena mpenzi” Kusikia hivyo Helena analegea kabisa….George anamlaza kitandani. Huko anavua nguo. George yuko uchi sasa analala na Helena kitandani, Helena kapanua miguu…George anapapasa kisimi cha Helena taratibu anaisikia ikivimba huko Helena analamika utamu. Anaingiza kidole kumani mwa Helena na kuona iko weti….Helena anamtaka.
George anajikaza asimwingie kwanza huko anafikiria afanye nini…..anaamua kumnyonya kisimi kwanza. Helena hataki anakataa.
George – Acha niachie mimi kazi yote bibie, leo nitakubikiri…
Helena kwa kusita anamwacha George amnyonye kisimi. Kusikia joto la ulimi kwenye kisimi anasikia utamu wa aina yake anacheka huko analia maana ni utamu mtupu… George hawezi kuvumilia anaingiza boo….Helena alia kwa sauti.
“Tamu, ehhh mungu wangu ni tamu.. kumbe boo ni tamuuuuu hivyo….nipe…nipe mpenzi. Nipe!”
George – unaona boo tamu siyo – George anazungusha kiuno huko akitafuta G –spot ya Helena anaipata anaisugua na kichwa cha boo mara tatu Helena ana yeyeuka na utamu.
Helen- Hehhh, heehhhhhh……oooooohhhh niiinii hii oooooooh taaamuuuuuu
George anajua kuwa Helena anakuja naye anaachia anakuja naye…….Helena kusikia ile joto la shahawa inagonga ndani ya kuma anakuja tena…… “uwiiiiiiimaigoiii”
Wanavyomaliza George anatoa boo. Wanabakia uchi kitandani huko wanatazamana.
Helena ana ona haya…. “Jamani yaani miaka yote hii sijawahi kufurahi mboo namna hii.”

George anacheka…”Bibie miaka yote hii umekosa uhondo shauri ya kitabu. Haya naona wewe siyo bikira tena….unaelewa utamu ni nini!’
Helena….”siwezi kusimulia lakini jamani ni tamu kumbe ndio maana ya kuja”
George anazidi kucheka.. “pia unaweza kusema Umetombwa!”

Helena kawa kama mtoto mdogo anamvuta George, “Naomba tena”
George haendi kwake, anabakia kwa Helena mpaka asubuhi huko Helena akijaribu kufurahia utamu aliyokosa kwa miaka na miaka.

MWISHO

Ngoma 10 Bora za Mwezi may, 2020.

DOWNLOAD MP4

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here