SIMULIZI

Ep 04: Utamu wa Jirani

SIMULIZI Utamu wa Jirani Episode 01
SIMULIZI Utamu wa Jirani Episode 04

IMEANDIKWA NA: DISMAS GODFREY

Chombezo : Utamu Wa Jirani
Sehemu Ya : Nne (4)

Endelea….usiku wa siku hiyo ndiyo ulikuwa usiku wa furaha kwangu
ukiachilia furaha ya kuja kuishi na manager bado nilijawa na furaha ya kuwa karibu na mwanamke ambaye baadae atakuja kuwa mke wangu
tulizidi kuzungumza mambo mengi sana hadi pale usingizi uliponipitia
babe unaanza kuoga au unaanza kunywa chai”aliongea manager baada ya kuniamsha na kukaa pembeni ya kitanda
niliamka kiuvivu na kuelekea bafuni huku manager akiwa amenishika kiuno na kukaa kwa nyuma yangu na kunipeleka hadi bafuni
baada ya kufika bafuni manager ambae ni mke wangu mtarajiwa akaanza kunivua nguo na kuniogesha huku akinisugua hapa na pale
mmh nimesahau kuzihudumia mbudu hadi zimekuwakichaka mpenzi wangu”aliongea manager huku akininyanyuka na kuelekea chumbani hazikupita dakika nyingi akawa amerejea na mkononi mwake ameshika kifaa cha kunyolea vinyweleo vya sehemu za siri
alipofika pale bafuni akapiga magoti kisha akaanza kupaka sabuni sehemu ile yenye kichaka kisha akaanza kupanyoa taratibu ili asinikate baada ya kumaliza kuninyoa akafungulia bomba na kuniogesha kwa mara ya pili na alipotosheka akachukua taulo na kuanza kunikausha maji yaliyokuwa mwilini mwangu
alipomaliza kunikausha maji akanivalisha nguo zangu kisha akanibeba hadi mezani ambapo nilikuta kifungua kinywa kipotayari
hakika nilijiona kama mfalme kwa huduma nilizokuwa napata kwa mda huo
manager alionesha kunijari kwa kiasi kikubwa sana
nilitambua alivyoniona nina umuhimu sana kwenye maisha yake hata akaniomba nikakae nae
tulipofika pale mezani tukaanza kunywa chai huku tukiongea mambo mengi kuhusu maisha na mipango mingi aliyokuwa anataka tuifanye pindi tutakapo funga ndoa
tuliendelea kupata kifungua kinywa hadi pale tulipotosheka
babe nimechoka”aliongea manager kwa sauti ya puani iliyosisimua mwili wangu
umechoka kufanyaje tena”
nimechoka kutembea nataka unibebe”
jitahidi bwana utaweza”
haya unipendi mbona mimi nimekubeba”alizidi kuning’ang’aniza nimbebe
sikutaka kuendeleza malumbano yale nilimfata manager pale alipokuwa ameketi nikambeba huku miguu yake akiizungusha nyuma ya kiuno changu na kuanza kunishusha
mabusu kadhaa usoni mwangu
nilijua alichokuwa anakihitaji japo hakutaka kujionesha dhahiri hivyo nilipofika chumbani nikapitiliza nae hadi kitandani na kuanza kumtomasa sehemu mbalimbali katika mwili wake huku nikipitisha ulimi wangu katikati ya maziwa yake huku mkono wangu ukiwa umezama pangoni mwake ukisafisha njia ya mfalme anaetarajiwa kupita punde
mmmmh fuuuu aaash
babe ashiiiiii aaaahaa
alilalama manager huku akikatikia kidole changu kilichozama ndani kabisa ya papuchi yake
mmmhfuuu aaaah shii
sikutaka nimpe mabigo kwa haraka kwani nilipohakikisha njia ipo salama nikapeleka ulimi wangu na kuanza kupanyonya
niliendelea kumpa mambo yanayopaswa kwa mda huo hadi pale alipoomba mechi iluhusiwe kwani alionesha kuitaji mchezo uanze
nilimshika nyoka wangu na kuanza kumuelekeza aingie pangoni mwa manager
shiiii aaaah ingiza taratibu alinionya manager huku aking’ata lips za chini ya mdomo
nilianza kulina asari ile kutoka pangoni kwa spidi ya taratibu hadi pale manager alipotaka niongeze kasi nami nikatii
nilimnyanyua manager kisha nikaa chini nae akaja kukaa juu yangu kisha nikamshika kiuno chake na kuanza kumpekecha huku nikizungusha kiuno changu kwa ustadi
kisha nikamgeuza staili nyingine nikamuweka chini kisha mguu wake mmoja nikaupachika kiunoni mwangu na kuendelea kulina asali ile iliyonoga kwa utamu wake
babe unaweza aah babe shiiiii aaah mmh
nyimbo za manager zilizidi kunipa munkari zaidi kwani ile spidi niliyokuwa nayo niliongeza maradufu
kichapo nilichokuwa nakitoa kwa mda huo kilizidi kuwakikali kwa manager
babe nakupenda sana naomba niwepekeyangu”alilalama manager huku akinipa ushirikiano kwa kukata nyonga yake
nilipohakikisha staili ile ilimkuna vizuri nikambadilisha na kumuweka staili ya mbuzi kagoma kwenda
nikaushika msumari wangu na kuupeleka taratibu ndani ya pango la manager ambalo lilirudi nyuma kwa jinsi nilivyokuwa nimemuweka kisha nikaanza kuzungusha viuno
nilipeleka viuno kwa haja hadi pale alipoanza kutangaza kufika kileleni
nilimgeuze na kumuweka staili ya kulala kiubavu namimi nikakaa nyum yake kisha nikauchanua mguu wake kuelekea angani na kuushikilia ili usishuke kisha nikampeleka kasuku kupiga shambulizi la mwisho ambalo lilichukua dakika 8 hadi kumalizika
leo umenipa dawa sahihi alinisifu manager huku akimchomoa kasuku wangu kisha akaanza kupiga hatua kuelekea bafuni namimi nikimfata nyuma yake
tulioga harakaharaka kwani ilishatimu saa nne kasoro ya asubuhi
hatukutakiwa kuendelea kuwepo tena ndani kwa mda ule
nilivaa harakaharaka na yeye pia akavaa haraka haraka ilikuwai ofisini na mimi nilitakiwa kwenda kuhamisha vitu kwa mda huo
ndani ya dakika tano tukawa tupo barabarani na tulipofika maeneo ya samaki nikashuka na kupanda hiace iliyokuwa ikielekea ghana….
….hiace ile niliyopanda haikuchukua mda mrefu ikawa imeshafika kituo ambacho nilitakiwa kushuka
nilimlipa nauli kondakta wa hiace ile kisha nikaangaza huku na kule kama kunagari barabarani nilipohakikisha hakuna gari nikavuka kuelekea upande wa pili
kwa mwendo wa taratibu nilikatisha mitaa na kutokea nyumba ambayo nilikuwa ninakaa
nyumba ilikuwa kimya sana kwa mda huo kwani wengi wa wapangaji walikuwa wamekwenda makazini kwa mda huo
nilifungua mlango na kupitiliza hadi kitanda ni huku kila hatua niliyokuwa naipiga nilikuwa navua shati langu kwani nilihisi chumba kilikuwa na joto kari kwa mda huo
usingizi haukuwa mbali sana kwani pale nilipoweka mgongo wangu kitandani nao ukawa juu yangu hivyo ukafanikiwa kuniteka na kujikuta nikianza kukoroma kwa fujo
usingizi ulizidi kuniweka katika himaya yake hata pendo alipoingia chumbani kwangu sikuweza kujua zaidi kilichokuja kunifanya nihisi kama ndani kuna mtu kaingia baada ya kuhisi kitu cha baridi kikitua upande wa kulia wa shavu langu kisha wakushoto na baadae akatua mdomoni mwangu
nilifumbua macho kwa taratibu sana kama mtu aliyekuwa kalewa
vipi mbona hivyo”nilimuuliza pendo huku nikijinyanyua kiuvivu kitandani huku mkono wangu wa kuume ukiwa usoni mwangu ukipikicha macho na kwa mbaali nikiwa napiga mihayo ya uchovu iliyochanganyika na njaa kwa mbali
pendo alishindwa kunijibu swali lile kwani mda wote alikuwa akipitisha mikono yake kifuani mwangu huku akionesha dhairi kuwa alikuwa akihitaji lungu limsuuze
kwa mda huu hapana”nilimwambia pendo huku nikimtoa mkono wake na kuutupia pembeni
naomba hata dakika moja nisaidie mpenzi ninamaumivu tangu ile siku uliponiacha na leo nilivyokuona umekuja nikaona nimepata uhafadhali kwani wewe ndiye daktari unayeweza kunitibu ugonjwa wangu sugu ukatibika “pendo alizidi kuongea huku kila dakika akipeleka mkono wake kwenye udude wangu
ilikuwa ni vigumu kumuepuka kwa mwanaume rijali kama mimi tena mbele ya mwanamke kama yule aliyekuwa na asilimia zote mwilini mwake
niliendelea kumkataa kwa mambo mawili kwanza nilihisi nitamkosea sana mke wangu mtarajiwa pili nitakuwa namnyanyasa kasuku wangu kwa kutompa mapumziko sahihi
nilizidi kugombana na pendo kwa mda huku nikimpooza kwa kumuahidi kuwa nikitoka kula mida ya saa nane bhasi nitampa kile alichokuwa anakihitaji kwa mda huo
nikweri pendo alionekana kuzidiwa kwa kiasi kikubwa kwani hata nilipokuwa nikimwambia vile bado alionekana kuhitaji kamchezo
babe baadae usinidanganye maana ugonjwa huu umenizidi sana”alilonga pendo huku akijifunika kikanga chake na kunyanyuka pale kitandani kuelekea nje
huuu nilishusha pumzi ndefu huku nikimeza mafunda kadhaa ya mate kisha nikapeleka viganja vyangu vyote viwili usoni na kuuziba uso wangu huku nikifikilia ni jinsi gani naweza kuwaepuka hawa wanawake
babe umeshakunywa chai”ni msg iliyoingia punde kwenye simu yangu na ndiyo iliyonifanya nitoke kwenye lile lindi la mawazo
nikanyanyuka na kuelekea kwenye kabati langu la nguo kisha nikafunguo droo la kati nikatoa jeans moja kisha nikafungua droo la juu nikatoa shati kisha nikaziweka zile nguo kwenye kochi na kuelekea bafuni ambapo nilienda kuoga na nilipohakikisha nimeshauweka mwili kwenye hali nzuri nikatoka pale bafuni na kuelekea chumbani
kwangu
mbona umechukua muda mrefu sana maana nimekusubiria hadi nimechoka”aliongea witi huku akinyanyua mguu wake na kuuweka kwa juu ya ule mguu mwingine
mapaja yake yaliyonona sawia yalinifanya nisahau kuweka ndoo chini na kubaki nimeduwaa nikiyaangalia kwa tamaa huku mate yakizidi kumiminika mdomoni mwangu
mbona umeduwaa”ni maneno yaliyotoka mdomoni kwa witi na kupenya sawia masikioni mwangu kitendo kilichopelekea nitoke kwenye lile lindi la mawazo
taratibu nikaanza kusogea pale alipokuwa amekaa witi huku kasuku wangu akionesha kuhitaji kufanya yake kwa mda huo
nilimsogelea witi hadi mahala pale alipokuwa amekaa kwenye kochi kisha nikapeleka mikono yangu kwenye shingo yake na kumvutia kwangu huku ulimi wangu ukitua kwenye mdomo wa witi na kuanza kubadilishana nae mate
sikutaka kumuuliza alikuwa wapi siku zote mbili kwani niliona mada hiyo haikuwa na maana kwa mda huo zaidi nilichokuwa na kihitaji ni kufanya mapenzi na witi msichana aliyenitoa bikra ya kiume
tulichezeana hapanapale hadi witi alipo gonga kengele pambano lianze
taratibu nikaanza kumvua nguo hadi alipobaki kichele nami nikamtoa nyoka pangoni na kumuingiza kwenye pango la jirani
kisha nikaanya kumkatikia viuno kadhaa
dismas! Ilisikika sauti kutokea upande wa mlangoni sauti iliyonifanya nitoke juu ya mwili wa witi na kukaa pembeni huku kasuku wangu niliyemuona jembe akinisaliti kwa kunywea kisha akajificha pangoni
mapigo ya moyo yalienda kwa kasi kwa mda huo kwani nilijua mambo yameharibika na ile ndoto ya kuamia kwa mke wangu mtarajiwa itakuwa imeyayuka kama barafu juani

macho yalinitoka pina baada ya kusikia sauti ninayoifahamu ikiniita kwa nyuma yangu harakaharaka nikageuka kumshuhudia muitaji yule
nikabaki nimeduwaa baada ya kumuona miranda akiwa pale mlangoni amesimama akiniangalia huku akiachia kitabasamu ambacho kiliniweka kwenye hali ya mshangao kwani sikujua kama aliashilia nini kukasirika au kunipa imani ya kuwa yupo kawaida na alichokishuhudia
witi alibaki kimya huku akiitoa mimacho yake kuonyesha dhahiri alipagawa na kilichotokea punde
nipo nje nakusubili aliongea miranda huku akijitoa pale mlangoni
nilijikuta nikijitupia lawama kwa kutokufunga mlango je kama angeingia pendo au mama mwenyenyumba si yangekuwa majanga ya snura”nilijikosoa kimoyomoyo huku nikinyoosha mkono wangu na kuivuta bukta yangu niliyoishusha nusu mlingoti
witi aliendelea kuwa kimya mda wote huo hadi natoka nje bado aliendelea kuwa kimya na kunisindikiza kwa macho
achamichepuko mwanaume”aliongea miranda huku akiniangalia machoni hali iliyonifanya nishindwe kujiamini na kubaki nimeinamisha kichwa changu chini
sikujua miranda alikuja kwangu kufanyanini mda huo na hakuwa na kawaida ya kuja pale kwangu japo tulikuwa tunaishi mtaa mmoja utofauti wa nyumba tano tu
manager kaniagiza kaniambia kuwa funguo ipo chini ya ua maana alikupigia sana haukuwa ukipokea simu yake”alimaliza miranda na kuanza kupiga hatua kuondoka mahala pale
mmmh”nilijikuta nikiguna huku mkono mmoja ukishuka kiunoni mwingine ukielekea kichwani na kuanza kukikuna kichwa huku mdomo wangu nikiukunja kwa juu
kimenuka hapa”nilitoa sauti hiyo kisha nikaingia ndani kwa haraka na kuelekea kwenye kabati langu la nguo
nilimkuta witi akiwa amevaa nguo zake na nilipomuangalia usoni sura yake ilionyesha kujawa na maswali mengi lakini hakujua aanzie wapi kwa mda huo
yule ni nani”aliniuliza witi
miranda mfanyakazi mwenzangu”
mbona hana adabu anaingia chumbani kwa watu kama kwake”
msamehe mama labda aligonga hatukumsikia ndio maana akaamua kuingia”
mmmhuu na vipi izo nguo unazoweka kwenye begi unasafiri”
yap kunasafari ya ghafla hivyo nahitajika kusafili nususaa baadae”nilimwambia witi huku nikiweka nguo zangu vizuri kwenye begi langu na nilipohakikisha zimekaa kama nilivyotaka nikavua zile nilizovaa kisha nikavaa taulo langu na kuingia bafuni ambapo sikuchukua mda mrefu nikawa nimeshatoka na kuingia ndani
inaelekea upo haraka sana”aliongea witi huku akinyanyuka pale kwenye sofa na kuja hadi pale nilipokuwa nimesimama
ngoja nikuandae mume wangu ili unikumbuke huko unakokwenda”aliongea witi huku akilivuta
lile taulo na kuniacha nikiwa mtupu kabisap
akachukua mafuta yangu ya kupaka na kuanza kunipaka taratibu hadi alipomaliza kisha akachukua boxer yangu na kunivisha taratibu na alipomaliza kunivisha akachukua jeans langu nalo akanivisha hadi alipomaliza kunivalisha viatu kisha akaniruhusu niondoke
hakika nilibaki nimeduwaa kwa lile jambo alilokuwa amenitendea punde nikajikuta nikitoa tabasamu la haja hali iliyompa furaha witi
sikutaka kuendelea kuwepo pale ndani kwa mda huo nikachukua begi langu kisha nikampa witi funguo za chumba kisha nikampa kiss la haja na kutoka pale chumbani na kuelekea stand ambapo nilipanda hiace na kushukia nyegezi
babe mbona unachelewa kurudi nyumbani”ilisomeka msg kutoka kwa wife material ambae ni manager
niponjiani nakuja mamito wangu”nilimjibu na kuanza kuongeza kasi ya kuelekea makazi mapya
hazikuchukua dakika nyingi nikawa nimewasili makazi mapya nikafungua geti na kujitoma ndani kisha nikagonga mlango wa kuingilia ndani na kufunguliwa na manager ambae alionekana na furaha mda wote
mbona umechewa mmewangu hadi chakula kimepowa”alilalama kwa kudeka huku akinisaidia kupeleka begi chumbani kisha akarudi na kuelekea mezani ambapo nilikula mapochopocho hadi nikasaza
inabidi ukapumzike babe aliongea manager huku akinishika mkonö na kuelekea chumbani kupumzika
ambapo nilijibwaga kitandani kwa pupa kwa staili ya kulalia mgongo
manager hakuja pale kitandani zaidi alipitiliza bafuni kisha akabadili nguo zake na kuvaa kibikini cha laiser huku juu akivaa sindilia na maziwa yake akayapandisha juu mtindo wa boobs
nilipiga funda kadhaa za mate ya tamaa huku nikimsaminisha manager ambae alishaanza kupiga hatua za kulinga kuja pale kitandani
kasuku wangu alisimama kwa bashasha kupokea zawadi ile ya manager
alipofika pale kitandani nikamgeuza na kuangalia kwa staili ya kifo cha mende kisha nikaanza kumvua ile bikini na kuacha kitumbua kilichonona kikiniangalia kwa hamu kubwa ya kuadhibiwa
niliipanua miguu yake na kuacha mbunye ikitanuka kisha nikapeleka kidole changu na kuanza kupasugua…

endelea….nilianzakupeleka kidole cha katikati taratibu na kuanza kupasugua huku ulimi wangu ukitua kwenye kitovu chake na kuanza kupanyonya na mkono wangu wa kushoto nikiupeleka nyuma kwenye kiuno chake sehemu ya chini inayokaribiana na matako
nikaendelea kupasugua sehemu ile hadi kinembe kilipodinda hapo nikiushusha mdomo wangu na kuanza kukinyonya huku mkono wangu nikiupeleka kwenye papuchi yake na kuanza kuingiza hadi pale nilipoipata g spot
mmmh haaaa iiishhii
ammmh babe mmmh aaaah shiiii aiii mmmh mmh anza mmh
aliendelea kulalama wakati huo kidole changu kikianza kuisugua g spot yake kwa nguvu hali iliyomfanya kuendelea kulalamika zaidi kwa utamu
baada ya kumaliza kukinyonya kinembe chake nikaamia kwenye maziwa yake sehemu ya chuchu zake ambazo zilionekana kudinda kwa nyege zilizompanda
nilianza kuzisugua chuchu zile kwa umakini huku mkono wangu mwingine ukiendelea kucheza na kinembe chake kilichokuwa kimedinda kuonyesha utayari wa mechip
mmmh aaaaah ashiii aaah aaamhmm shiii
ndizo sauti zilizokuwa zikipenya masikioni mwangu na kuzidi kunipa mihemko ya kuanza mechi
baada ya kumaliza zoezi langu la kumuandaa sasa nilihitaji kunali asali hapo nikamnyanyua na kusimama kisha namimi nikatangulia kwenye sofa lililokuwa pembeni na yeye akafata kisha akaja na kunikalia juu ya mapaja yangu
nilikaa staili ya kulalia mgongo na mikuu yangu nikaiweka kamilili chini kwani nilipanga siku hiyo ndiyo nitamuonesha jinsi ya kugongana
baada ya kumuweka juu nikakishika kisuchangu na kukipeleka taratibu kwenye ala hadi nilipohakikisha kimezama chote hapo nikamruhusu manager akate viuno vyake huku na mimi nikimsaidia kwa kumshika kiuno chake na kukipandisha juu na chini hadi pale alipochoka nikamshusha kisha na mimi nikakaa juu yake na kuunyanyua mguu wake na kuuweka begani kisha mguu wake mwingine nikaupitisha kiunoni kwangu kisha nikamuwekea mto ili kiuno chake kiwe kwa juu
baada ya kumaliza kumuweka staili ile nikamshika kasuku wangu na kumpeleka makapuchini na kumzamisha hadi mwisho kisha nikaanza kumuingiza na kumtoa huku nikizidisha spidi zaidi hadi pale nilipoanza kuhisi utamu umenizidi na kuona wazungu wamekaribia hapo nikauchomoa kisha nikambadilishia staili na kumuweka staili ya mbuzi kagoma kwenda
staili hiyo ndiyo iliyoanza kuonyesha alama ya ushindi kwangu kwani pale nilioongeza spidi nayeye alikuwa akilalama kuwa anakaribia kuwamwaga wazungu wake
sikutaka amwage mapema hivyo nikamtoa kasuku wangu kisha nikambeba manager juu na kumwaga kitandani ambapo nikaanza kumchezea kwa muda wa dakika tano kwa kumshikashika sehemu mbalimbali za mwili wake
baada ya mda kidogo nikarudi mzigoni nikamshika kasuku wangu na kuanza kumpigapiga kwenye papuchi ya manager kisha nikamuingiza kwa wakati huo nilikuwa nimekwisha muweka staili ya mbuzi kagoma kwenda staili ambayo huwa nikiitumia kwenye mechi zangu razima niibuke kidedea
nikilipeleka kiuno kwa kasi huku matako makubwa na malaini ya manager yakinipigapiga mapajani mwangu na kunipa hamasa ya kulina asali kwa bidii
mmmh aaaaaah mmmh aiiiishiii aaaaah shiiiii mmmh babe ahaaa mmmmh
alilalama manager huku akilifinya shuka nilipoona hivyo nikamchomoa kasuku wangu kisha nikamlaza manager staili ya kifo cha mende na kumchanua miguu yake
kitumbua cha manager kilikuwa kimetuna kwa nyege na kwa mda huo sikutaka kukata viuno nikapeleka mdomo wangu hadi eneo husika kisha nikaanza kukinyonya kinembe huku kidole changu kikizidisha spidi wakati huo manager hakuwa nyuma nayeye akapeleka mdomo wake hadi kwenye ududu wangu na kuanza kuunyonya wakati huo tulikuwa tumekaa staili ambayo manager alikuwa ameniwekea miguu yake kwenye mabega yangu huku uchi wake ukiwa umekaa mkabala na mdomo wangu huku na yeye akipeleka mdomo wake kwenye maiki yangu na kuanza kuinyonya kwa pupa
nilipoona utamu umekaribia kwa mara nyingine nikamnyanyua manager na kumuweka staili ileile ya kifo cha mende na kuanza kulina asali kwa spidi
aaaaaah shiiiiii khaaa
nilijikutanikitoa sauti ya utamu kwani kwa mda huo manager alikuwa ameanza kuzidisha utamu kwa kukata viuno mfululizo
spidi ya manager iliniweka kwenye wakati mgumu kwa mda huo kwani nilianza kuhisi nakaribia kufika kilimanjaro hivyo manager akawa mshindi hapohapo nikamnyanyua na kuichukua miguu yake kisha nikaibana kwenye kiuno changu kwa kuizungusha nyuma ya kiuno….
endelea…..baada ya kuzungusha miguu yake kiunoni mwangu hali ilipelekea kitumbua cha manager kuwa karibu kabisa na kisu changu hivyo nikamshika kasuku wangu na kuanza kumuingiza ndani ya pango la kitumbua ili kulina asali iliyonona
mmh aiiiiiii she babe mmmh alilalama manager huku akiuma mdo wake wa chini na mkono wake mmoja akiupeleka kwenye kisimi chake kilichodinda na kukisugua kwa kasi ili utamu ule anaopata uzidi maradufu
nilizidisha viuno ambavyo kwa mda huo vilikuwa vikizunguka kama feni mbovu vile hadi pale manager alipotangaza kupasua nazi nami nikazidisha spidi hadi tukafika pamoja kileleni
huuuu alishusha pumzi ndefu manager huku akiitoa miguu yake kiunoni mwangu na kujilaza kitandani kwa hasara
japo nilikuwa nimetoka kupiga game ile staili aliyolala nayo manager ilinisisimua kiasi
mmh kwa namna hii nitakuwa peke yangu kweli”nilijikuta nikitoa kauli ya kutojiamini kwa jinsi mtoto alivyoumbika
usiku wa siku hiyo nilipitiwa na usingizi mzito sana kutokana na mechi ile niliyotoka kuipiga hata manager alionekana kuchoka kwani hakuongea chochote tangu tulipomaliza kale kamchezo zaidi alijilalaza kitandani na usingizi ukamchukua
hakika manager alionekana kuchanganyikiwa na jinsi ninavyomkuna kwani mda wote hadi tunakuwa faragha tabasamu zito lilikuwa likichanua usoni mwake
kwa uchovu mkubwa niliokuwa nao kwa mda huo sikuchukua mda mrefu nikawa nipo ndani ya usingizi mzito usingizi uliokuwa na njozi ya kuta njozi ambayo niliota nilikiwa mbele ya kanisa mimi na mwanamke ambae sura yake sikuwa nikiiyona vizuri na umbile lake lilikuwa likibadilika kila nikimuangalia kwa umakini na maumbile yote aliyokuwaakibadilika msichana yule nilikuwa nikiyafahamu umbile moja lilikuwa la mama mwenyenyumba lingine la pendo,witi na manager lakini umbile moja sikuwa nikilifahamu kila lilipokuja hapo nikajitahidi kuangalia uso wa mtu yule lakini bado haikuwa kazi rahisi kuutambua
nilijitahidi sana kumuangalia usoni lakini nilijikuta nikipatwa na mshituko mzito baada ya kumuona mwanamke niliyekuwa ninafunga nae ndoa ni mama yangu mzazi
hali ile ikanipa mshituko kiasi kwani ninavyofahamu mama yangu alikwisha fariki hapo nikaanza kupatwa na uoga uoga ule niliokuwa nao ulizidi maradufu pindi mama alipobadilika na kuwa witi kisha damu nyingi zikaanza kumtoka witi machoni na puani kisha na mdomoni huku masikio yake nayo yakiwa msitari wa mbele kuvujisha damu
hali ile ilinitisha sana baada ya kuona kila mtu aliyekuwa kanisani mure akianza kupiga makelele huku damu zikiwa zinamtoka machoni,puani,masikioni na mdomoni huku watu wale wakibadilika na kuwa mtu mmoja yani wakiwa na uso wa manager
haaahaaaahaaaahaaa
vicheko vikali vilizidi kupekenya masikio yangu kwa mda huo hali ya uoga ilizidi kuchukua nafasi yake huku jasho likinitililika mwilini kwa kasi kubwa sana
nikiwa bado kwenye hali ile mara wakaja watoto ambao walikuwa wameshika vikapo vya maua na punde walivyofika pale niliposimama wale watoto wakanimwagia maua yale kwa pamoja lakini nilishangazwa na jambo moja ambalo baada ya kumwagiwa maua yale yakaanza kubadilika na kuwa damu ambayo ilinitapakaa mwili mzima
mama nakufaaaa”nilijikuta nikitoa maneno hayo na nilipofumbua macho nikajikuta nikiwa kitandani huku manager akiwa pembeni yangu akiwa ameshikilia kikombe kidogo cha glass na ndani yake kulikuwa na vibalafu vidogo vilivyowekwa kwenye maji yaliyokuwa kwenye glass ile
vipi babe mbona umekuwa hivyo kuna tatizo”aliniuliza manager huku akiweka kikombe pembeni na kukaa kitako huku mikono yake akiizungusha usoni mwangu
nilikuwa kama mtu aliyepoteza kumbukumbu kwani mda mwingi nilikuwa kimya huku sura yangu nikiipeleka ukutani kwa mda mwingi
kijasho chembamba kilichoendelea kushuka usoni mwingi kilizidi kumpa wakati mgumu manager
inabidi twende hosptal”aliongea manager huku akinyanyuka pale kitandani na kuelekea bafuni akionyesha kuchanganyikiwa na kitendo kile kilichokuwa kimenipata
nikiwa bado nipo pale kitandani akili yangu ikanipeleka niangalie ukutani
nilijikuta nikipiga makelele mfululizo kitendo kilichomfanya manager kuja hadi pale kitandani akitokea bafuni kwa haraka

Endelea….damu nyingi zilianza kumiminika kuchirizika ukutani kitendo kile kilinifanya nipate mshituko mkubwa hadi kupelekea nipoteze fahamu
igaaah igaaaah mkulu igaa iganamaraah ahahaha
nisauti za ajabu nilizokuwa nazisikia zikipenya kwenye ngoma za masikio yangu kwa mda huo huku moshi mkali ukiendelea kupita puani mwangu
sikujua nilikuwa sehemu gani kwani kila nilipokuwa nikijitahidi kufumbua macho nilishindwa kutokana na macho yangu kuwa mazito sana
sauti ile ilizidi kusikika zaidi na zaidi huku ule moshi nao ukizidi kuniandama hapohapo nikaanza kuhisi mwili wangu ukianza kuwa wa baridi sana kana kwamba nimewekwa kwenye freezer
sauti zile nilizikuwa nazisikia sasa zikawa zinakaribia pale nilipokuwa nimelala kwa hofu na kutaka kujua sauti ile ilikuwa ni ya nani nikaanza kufumbua macho japo kwa shida sana hadi pale nilipofanikiwa kufumbua lakini ilikuwa ni jicho moja nalo lilikuwa halioni kwa umbali mrefu kwani nilihisi ukungu mzito ukilizunguluka jicho langu hilo
igaaauuuhiiii alisikika mtu akisema maneno hayo huku akipiga chafya mfululizo
hapo ndipo nilipong’amua kuwa nilikuwa kwa sangoma na mda huo nilikuwa napewa matibabu japo sikujua pale kwa sangoma nilifikaje na nani alinipeleka na wakati sikuwa na ugonjwa wowote hadi naingia kulala kabla ya kumaliza tendo la ndoa na manager
sikuwa na kumbukumbu yoyote kichwani mwangu japo nilijitahidi sana kukumbuka lakini bado ilishindikana kupata kumbukumbu sahihi ya nini kilinipata hadi nikapelekwa kwa mtaalamu wa dawa za kienyeji
mawazo yale yalikuja kutoweka baada ya mtaalamu yule wa tiba za kienyeji kunimwagia maji ambayo yalikuwa yabalidi sana na yalipoanza kukaukia mwilini yakawa yanawasha sana
nilitamani kujikuna lakini nilishindwa kutokana na mkono wangu hadi mwili kiujumla ulikuwa mzito sana
nilitamani kupiga kelele lakini ilishindikana kutokana na muwasho ule kuwa mkali sana mwilini hadi ikafikia kipindi nikahisi kama vile nimetupiwa kwenye shimo la moto
nikiwa bado naendelea kuvumilia muwasho ule ambao sasa ulishaanza kupoa
kiasi
baada ya mda kidogo muwasho ule ukawa umepotea kabisa mwilini mwangu hapo ndipo nikafumbua macho yangu kushuhudia mahala nilipokuwa kwa mda huo
hapa ni wapi na nimefikaje”nilimuuliza manager ambae alikuwa amekaa pembeni yangu huku kichwa chake kikiwa kimedondokea kwenye mkono wake wa kushoto
manager alikuwa kimya akiniangalia japo nilimuuliza maswali kadhaa lakini bado hayakuthubutu kuvunja ukimya ule alio kuwa nao manager na hata rafiki yake aliyekuwa pembeni yake ambao wote walikuwa kimya sana
nikajitahidi kunyanyuka lakini ilishindikana kwani kila nilipojitahidi bado nilidondoka chini
nikiwa bado nipo kwenye harakati za kujinyanyua mahala pale mara yule mganga akaja hadi pale hapo ndipo nilipombaini mzee huyo
alikuwa ni mzee wa makamo kiasi huku kichwa chake kikiwa kimejaa mvi nyingi kama mtu mwenye miaka tisini na kuendelea mikononi mwake alikuwa ameshika kibuyu na msinga huku mwilini mwake akiwa amejiviringishia kamba zilizojifunga vifundovifundo kama vile ilizi kidevuni mwake alikuwa na ndevu mbili zilizojisokota kama rasta huku akiwa amevaa kaniki nyeusi iliyojitanda kama khanga
mganga yule alipofika mahala pale nilipokuwa nimelala akatoa msinga wake na kuanza kunizungushia kichwani mwangu
kizunguzungu cha haja kilinipata baada ya mganga yule kunizungushia msinga ule na haikuchukua mda mrefu nikapitiwa na usingizi mzito
mwanga mkali wa jua uliokuwa unanipiga usoni ndiyo uliyonitoa kwenye dimbwi la usingizi ule mzito
nilinyanyuka kiuvivu na kuanza kupekecha macho huku nikipiga mihayo mfululizo ambayo ilitokana na uchovu mkali wa kulala pia na njaa iliyoendelea kunipa upinzani zaidi tumboni
nilijinyanyua pale kitandani na kuelekea bafuni ambako nilianza kupiga mswaki na nilipomaliza kufanya usafi wa mdomo nikaingia bafuni na kufungua bomba kwa nia ya kuoga
nikiwa naendelea kuoga ndipo nilipoanza kupata kumbukumbu sahihi ya kilichonitokea nikiwa usingizini….

ITAENDELEA

Also, read other stories from SIMULIZI;

Leave a Comment